Manga Anime Fanclub
Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ - Page 2 Mac
Manga Anime Fanclub
Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ - Page 2 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

♥MoonLight♥ 1 Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ - Page 2 Empty Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ Mon Jul 23, 2012 5:13 pm

♥MoonLight♥

Member
Member
First topic message reminder :

Chào cả nhà ^^ Rất vui được làm quen, mình vô đây với mục đích làm quen bạn bè, và còn để tăng vốn hiểu biết về manga của mình nữa ^^ Sau đây là lí lịch về bản thân mình:

Tên thân mật: moon *cả nhà gọi vậy là được nhé*
Cung: Bảo Bình
Tính cách: kì lạ, khó hiểu, sáng nắng chiều mưa, nhạy cảm, nghịch ngợm, sôi nổi, hòa đồng và đôi khi khá ngây thơ, trẻ con đến bất ngờ.
Sở thích: phép thuật, trinh thám, mạo hiểm, du lịch, phiêu lưu, M-A, music, vẽ
Màu ưa thích: xanh da trời, đen, trắng
Đồ ăn tớ thích nhất (ăn vặt ấy): socola, bim bim chấm tương ớt (như đã nói tớ là người có tính cách kì lạ), mì xào tương ớt, coca, pepsi, C2...
Môn tớ giỏi nhất: Tiếng Anh, Mĩ Thuật, THể Dục và Văn
Ước mơ: được làm việc tại Mỹ
Điều tớ muốn bây giờ: trở thành thám tử nhí và có một người bạn nước ngoài

Đó là sơ sơ, konichiwa cả nhà ^^

Kaitou Kid 26 Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ - Page 2 Empty Re: Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ Tue Jul 31, 2012 12:24 pm

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Ax..tớ k fải anh đâu mh...huhu...
Chj hk có tham gia 2 cái 4r đó, chj chỉ tham gia bên MCF và 4r nỳ thuj :)

♥MoonLight♥ 27 Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ - Page 2 Empty Re: Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ Tue Jul 31, 2012 4:15 pm

♥MoonLight♥

Member
Member
Ồ ồ, sr , bạn là girl hả ^^ Khổ, cứ thấy tên Kid là tớ nghĩ là boy ấy ^^
À, MCF moon cũng tham gia đó ^^ Nice to meet you

Kaitou Kid 28 Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ - Page 2 Empty Re: Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ Wed Aug 01, 2012 12:14 pm

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Ai c~ ngĩ v hết ák...riết c~ wen...Moon cứ gọi tớ là Kai nhak...9 to meet u 2 Embarassed

♥MoonLight♥ 29 Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ - Page 2 Empty Re: Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ Fri Aug 03, 2012 5:11 pm

♥MoonLight♥

Member
Member
Ừ, ok ^^
Kai ^^ Tên dễ thương quá o_o

Meo meo...>.< 30 Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ - Page 2 Empty Re: Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ Sat Aug 04, 2012 7:52 am

Meo meo...>.<

Member
Member
Chào Moon nha...^.^
Gọi tớ là Ran [You must be registered and logged in to see this image.]

♥MoonLight♥ 31 Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ - Page 2 Empty Re: Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ Mon Aug 06, 2012 9:59 am

♥MoonLight♥

Member
Member
Ờ, Hai Ran ^^
Vô đay vui quá đi~~

everytime 32 Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ - Page 2 Empty Re: Có ai mún kết bạn với moon không? ^o^ Fri Aug 10, 2012 9:36 am

everytime

Staff
Staff
Hi moon Gọi [I]ce là anh cả thì gọi anh là gì đây anh coi như là già nhất trong 4rum này hick moom có yh hay feboc thì cho anh xin nhé :))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2